Kết quả bóng đá trận Santos vs Remo Belem (PA), 07:00 ngày 02/08/2026

Copa (Brazil) · 07:00 ngày 02/08/2026
Santos
0 Kết thúc HT 0-0 0
Remo Belem (PA)
🟨 3 - 4   🟥 0 - 0   ⛳ 8 - 1
Địa điểm: Estadio Urbano Caldeira Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20℃~21℃

Diễn biến trận đấu

Santos Phút Remo Belem (PA)
Benjamin Rollheiser 19'
40' Jose Ricardo Araujo Fernandes
45+3' Matheus Felipe
HT 0-0
▲ Gabriel Vinicius Menino ▼ Igor Vinicius de Souza46'
▲ Gustavo Caballero ▼ Benjamin Rollheiser46'
Gonzalo Escobar 54'
1 - 0 59'
74' Alef Manga
77' ▲ Gabriel Pereira Taliari ▼ Alef Manga
77' ▲ Vitor Frezarin Bueno ▼ Jose Ricardo Araujo Fernandes
▲ Thaciano Mickael da Silva ▼ Gabriel Barbosa77'
82' ▲ Edson Fernando Da Silva Gomes ▼ Leonel Picco
88' Edson Fernando Da Silva Gomes
▲ Adonis Uriel Frias ▼ Lucas Verissimo Da Silva90+1'
▲ Ronielson da Silva Barbosa ▼ Alvaro Barreal90+1'
Neymar da Silva Santos Junior 90+4'
90+5' ▲ Matheus Alexandre Anastacio de Souza ▼ Glaybson Yago Souza Lisboa, Pikachu
FT 0-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 55
Hòa 21 32
Bại 01 23
Ghi bàn 63 2413
Mất bàn 42 1312
Điểm 54 1817

Chủ = Santos · Khách = Remo Belem (PA)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Santos (41)Hiệp 1 / Cả trậnRemo Belem (PA) (40)
8 (20%)Thắng/Thắng3 (8%)
6 (15%)Thắng/Hòa1 (3%)
4 (10%)Hòa/Thắng7 (18%)
8 (20%)Hòa/Hòa9 (23%)
8 (20%)Hòa/Bại5 (13%)
1 (2%)Bại/Thắng3 (8%)
2 (5%)Bại/Hòa4 (10%)
4 (10%)Bại/Bại8 (20%)

Thành tích đối đầu (2 trận)

Santos 2 (100%)Hòa 0 (0%)Remo Belem (PA) 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA D103/04/26Santos2-0 (1-0)Remo Belem (PA)7-4+12.5T
Copa do Brasil19/03/10Remo Belem (PA)0-4 (0-2)Santos-+1.253.25T

Thành tích gần đây — Santos

THTBTTTBHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/16 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
CON CSA29/07/26Santos4-2 (1-1)Universidad Central de Venezuela6-4+1.753T
BRA D126/07/26Santos2-2 (1-0)Chapecoense SC12-1+1.252.75H
CON CSA22/07/26Universidad Central de Venezuela1-4 (0-1)Santos2-6+0.52.25T
BRA D117/07/26Botafogo RJ2-1 (1-0)Santos5-6-0.52.5B
INT CF04/07/26Santos3-0 (0-0)Uniao Sao Joao EC10-4--T
BRA D131/05/26Santos3-1 (1-0)Vitoria BA1-5+0.52.25T
CON CSA27/05/26Santos3-0 (1-0)Deportivo Cuenca3-4+1.52.75T
BRA D124/05/26Gremio (RS)3-2 (1-1)Santos8-5-0.252.25B
CON CSA21/05/26Santos2-2 (2-0)San Lorenzo2-5+0.52.25H
BRA D117/05/26Santos0-3 (0-3)Coritiba PR3-3+0.52.25B
Copa do Brasil14/05/26Coritiba PR0-2 (0-2)Santos4-102.25T
BRA D111/05/26Santos2-0 (1-0)Bragantino7-3+0.252.25T
CON CSA06/05/26Deportivo Recoleta1-1 (0-1)Santos6-5+0.752.5H
BRA D103/05/26Palmeiras1-1 (0-1)Santos9-4-12.5H
CON CSA29/04/26San Lorenzo1-1 (1-1)Santos4-4-0.252H
BRA D126/04/26Bahia2-2 (0-2)Santos5-3-0.52.5H
Copa do Brasil23/04/26Santos0-0 (0-0)Coritiba PR7-3+0.52.25H
BRA D120/04/26Santos2-3 (1-1)Fluminense RJ6-402.25B
CON CSA15/04/26Santos1-1 (1-1)Deportivo Recoleta6-2+1.52.75H
BRA D112/04/26Santos1-0 (0-0)Atletico Mineiro5-7+0.252.25T

Thành tích gần đây — Remo Belem (PA)

BTBTBTTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
BRA D130/07/26Mirassol2-1 (1-1)Remo Belem (PA)6-3-0.752.5B
BRA D127/07/26Remo Belem (PA)2-0 (1-0)Vitoria BA4-9+0.252.25T
BRA D124/07/26Corinthians Paulista (SP)3-0 (3-0)Remo Belem (PA)3-4-12.5B
BRA D101/06/26Remo Belem (PA)1-0 (0-0)Sao Paulo6-7-0.252.25T
BRA D125/05/26Remo Belem (PA)1-2 (1-1)Atletico Paranaense3-1002.5B
BRA D118/05/26Chapecoense SC2-3 (1-1)Remo Belem (PA)3-9-0.252.5T
Copa do Brasil14/05/26Remo Belem (PA)2-1 (1-1)Bahia7-8-0.252.25T
BRA D111/05/26Remo Belem (PA)1-1 (1-1)Palmeiras5-17-0.752.5H
BRA D103/05/26Botafogo RJ1-2 (1-0)Remo Belem (PA)9-6-12.5T
BNE C30/04/26Remo Belem (PA)2-1 (1-1)Galvez AC7-2--T
BRA D126/04/26Remo Belem (PA)0-1 (0-1)Cruzeiro4-1-0.252.5B
Copa do Brasil23/04/26Bahia1-3 (1-1)Remo Belem (PA)10-2-12.5T
BRA D120/04/26Bragantino4-2 (2-2)Remo Belem (PA)1-1-12.5B
BNE C16/04/26Ag. Maraba2-1 (1-1)Remo Belem (PA)5-3+0.52.25B
BRA D112/04/26Remo Belem (PA)1-1 (0-0)Vasco da Gama3-6-0.252.5H
BNE C09/04/26Remo Belem (PA)1-0 (1-0)Amazonas FC8-6+12.25T
BRA D106/04/26Gremio (RS)0-0 (0-0)Remo Belem (PA)8-3-1.252.75H
BRA D103/04/26Santos2-0 (1-0)Remo Belem (PA)7-4-12.5B
BNE C30/03/26Remo Belem (PA)1-1 (0-0)Monte Roraima/RR9-1+22.75H
BNE C27/03/26Porto Velho2-1 (1-0)Remo Belem (PA)6-6+0.252.5B

Đội hình

SantosRemo Belem (PA)
77Gabriel Brazao4Lucas Verissimo Da Silva18Igor Vinicius de Souza26Joao Ananias31Gonzalo Escobar8Gabriel Bontempo28Christian Oliva10CNeymar da Silva Santos Junior22Alvaro Barreal32Benjamin Rollheiser9Gabriel Barbosa88Marcelo Rangel4Matheus Felipe13CMarllon Goncalves Jeronimo Borges77Van Van79Marcelinho14Leonel Picco28Jose Welison da Silva7Jandir Breno Souza Silva22Glaybson Yago Souza Lisboa, Pikachu55Jose Ricardo Araujo Fernandes11Alef Manga

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Chủ nhà · 4231
Khách · 4231

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
8
1
Phạt góc (HT)
4
1
Thẻ vàng
3
4
Sút bóng
19
6
Sút cầu môn
3
3
Tấn công
105
87
Tấn công nguy hiểm
56
31
Sút ngoài cầu môn
7
2
Cản bóng
9
1
Đá phạt trực tiếp
10
12
TL kiểm soát bóng
60%
40%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%
46%
Chuyền bóng
511
351
TL chuyền bóng thành công
86%
78%
Phạm lỗi
12
10
Việt vị
1
2
Cứu thua
3
3
Tắc bóng
12
14
Quả ném biên
13
23
Cắt bóng
12
9
Tạt bóng thành công
3
1
Chuyền dài
27
24
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.14
0.2
Cơ hội rõ rệt
0
1
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0
T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0
T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
3 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Santos (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Remo Belem (PA) (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)0 - 0 — Hòa
Hiệp 20 - 0

Thống kê Tỷ lệ kèo

Santos (20 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (45%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (65%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (35%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOU

Remo Belem (PA) (21 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (48%)Hòa 1 (5%)Bại 10 (48%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (43%)Hòa 1 (5%)Xỉu 11 (52%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOO

Thời gian ghi bàn

10
0 Bàn
00
1 Bàn
11
2 Bàn
01
3 Bàn
00
4+ Bàn
22
B.thắng H1
03
B.thắng H2
SantosRemo Belem (PA)

Chi tiết về HT/FT

10
T/T
00
T/H
00
T/B
02
H/T
10
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
SantosRemo Belem (PA)

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

72
Thắng 2+
16
Thắng 1
84
Hòa
35
Thua 1
13
Thua 2+
SantosRemo Belem (PA)

Thông tin đội bóng

Santos Thông tin Remo Belem (PA)
1912-4-14 Thành lập 1905
Estadio Urbano Caldeira Sân nhà
21256 Sức chứa 0
Alexi Stival,Cuca HLV Juan Carlos Osorio
Santos Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.583.554.750.802.250.920.810.750.97
Live1.40 ↓4.00 ↑6.25 ↑0.68 ↓2.251.04 ↑0.68 ↓1.001.10 ↑
EasybetsSớm1.683.604.900.812.250.940.840.750.89
Live7.00 ↑1.14 ↓26.00 ↑4.60 ↑0.500.08 ↓3.00 ↑0.250.16 ↓
VcbetSớm1.653.504.800.842.250.960.880.750.91
Live9.50 ↑1.05 ↓23.00 ↑2.85 ↑0.500.26 ↓2.20 ↑0.250.31 ↓
Mansion88Sớm1.553.555.200.762.251.040.981.000.82
Live6.90 ↑1.08 ↓30.00 ↑7.14 ↑0.500.05 ↓0.01 ↓0.009.09 ↑
InterwettenSớm1.703.504.901.052.500.700.650.501.10
Live11.00 ↑1.03 ↓33.00 ↑8.00 ↑0.500.03 ↓0.70 ↑1.001.05 ↓
10BETSớm1.593.554.900.762.250.85---
Live10.73 ↑1.05 ↓23.81 ↑6.00 ↑0.500.05 ↓---
12betSớm1.553.555.200.762.251.040.981.000.82
Live6.50 ↑1.09 ↓30.00 ↑8.33 ↑0.500.05 ↓0.01 ↓0.0011.11 ↑
CrownSớm1.693.654.650.852.250.950.900.750.92
Live18.50 ↑1.01 ↓26.00 ↑6.66 ↑0.500.01 ↓7.69 ↑0.250.01 ↓
SbobetSớm1.543.555.200.842.251.021.081.000.80
Live6.10 ↑1.14 ↓16.50 ↑7.69 ↑0.500.03 ↓6.66 ↑0.250.05 ↓
WewbetSớm1.643.444.810.802.250.960.860.750.92
Live15.30 ↑1.05 ↓15.60 ↑6.25 ↑0.500.04 ↓0.92 ↑0.000.96 ↑
LadbrokesSớm1.613.404.801.002.500.70---
Live17.00 ↑1.01 ↓34.00 ↑0.02 ↓2.500.02 ↓---
18BetSớm1.623.805.250.772.251.000.780.751.00
Live17.00 ↑1.02 ↓33.00 ↑8.00 ↑0.500.06 ↓15.62 ↑0.500.01 ↓
PinnacleSớm1.553.825.620.772.251.001.001.000.78
Live6.71 ↑1.15 ↓20.23 ↑3.29 ↑0.500.23 ↓2.90 ↑0.250.26 ↓
HK Jockey ClubSớm1.393.906.200.842.500.86---
Live1.393.906.200.842.500.86---
BwinSớm1.623.504.801.002.500.70---
Live12.50 ↑1.04 ↓41.00 ↑0.95 ↓0.500.73 ↑---
1xBetSớm1.753.804.801.102.500.740.290.002.50
Live14.60 ↑1.03 ↓44.00 ↑7.32 ↑0.500.08 ↓0.18 ↓0.004.54 ↑
Bet 365Sớm1.673.604.750.832.250.980.880.750.93
Live17.00 ↑1.02 ↓41.00 ↑6.40 ↑0.500.10 ↓0.18 ↓0.003.80 ↑
William HillSớm1.673.405.001.052.500.700.820.750.79
Live15.00 ↑1.03 ↓101.00 ↑14.00 ↑0.500.03 ↓0.96 ↑1.250.69 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Santos+3/4100
Remo Belem (PA)-3/4001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongTop (tích luỹ liên tục).