Kết quả bóng đá trận Phong Phú Hà Nam (Nữ) vs TNG Thái Nguyên (Nữ), 16:00 ngày 24/07/2026

Giải VĐQG Nữ Việt Nam · 16:00 ngày 24/07/2026
Phong Phú Hà Nam (Nữ)
1 Kết thúc HT 0-0 2
TNG Thái Nguyên (Nữ)
🟨 2 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 30°C

Diễn biến trận đấu

Phong Phú Hà Nam (Nữ) Phút TNG Thái Nguyên (Nữ)
34'
HT 0-0
49'
59'
62' 0 - 1
76' 0 - 2
1 - 2 83'
89'
FT 1-2

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 03 26
Hòa 10 44
Bại 20 40
Ghi bàn 510 1920
Mất bàn 73 159
Điểm 19 1022

Chủ = Phong Phú Hà Nam (Nữ) · Khách = TNG Thái Nguyên (Nữ)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Phong Phú Hà Nam (Nữ) (10)Hiệp 1 / Cả trậnTNG Thái Nguyên (Nữ) (12)
2 (20%)Thắng/Thắng2 (17%)
1 (10%)Thắng/Hòa1 (8%)
0 (0%)Hòa/Thắng5 (42%)
2 (20%)Hòa/Hòa4 (33%)
3 (30%)Hòa/Bại0 (0%)
1 (10%)Bại/Hòa0 (0%)
1 (10%)Bại/Bại0 (0%)

Bảng xếp hạng

Phong Phú Hà Nam (Nữ)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng7223161184
Sân nhà41127844
Sân khách31119343
6 gần6222159--

TNG Thái Nguyên (Nữ)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng7430167153
Sân nhà31207253
Sân khách431095102
6 gần6330146--

Thành tích đối đầu (20 trận)

Phong Phú Hà Nam (Nữ) 4 (20%)Hòa 7 (35%)TNG Thái Nguyên (Nữ) 9 (45%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 8
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
VIEL W20/06/26TNG Thai Nguyen (W)1-1 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)7-1--H
WIE VWC27/05/26TNG Thai Nguyen (W)1-0 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)5-6-1.252B
WIE VWC19/05/26TNG Thai Nguyen (W)1-1 (1-0)Phong Phu Ha Nam (W)6-1-12.25H
VIEL W08/10/25TNG Thai Nguyen (W)3-0 (1-0)Phong Phu Ha Nam (W)7-2-0.52.25B
VIEL W18/09/25Phong Phu Ha Nam (W)1-2 (0-1)TNG Thai Nguyen (W)3-3-0.252.25B
WIE VWC03/04/25Phong Phu Ha Nam (W)1-2 (1-1)TNG Thai Nguyen (W)1-7--B
WIE VWC08/12/24Phong Phu Ha Nam (W)0-2 (0-2)TNG Thai Nguyen (W)2-302.75B
VIEL W01/08/24Phong Phu Ha Nam (W)1-2 (0-1)TNG Thai Nguyen (W)1-0-1.253B
VIEL W01/06/24TNG Thai Nguyen (W)1-0 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)8-2--B
WIE WC12/12/23TNG Thai Nguyen (W)2-1 (0-1)Phong Phu Ha Nam (W)4-102.25B
WIE WC19/11/23Phong Phu Ha Nam (W)1-0 (0-0)TNG Thai Nguyen (W)2-5-0.252.25T
WIE WC28/02/23Phong Phu Ha Nam (W)0-0 (0-0)TNG Thai Nguyen (W)1-802.5H
WIE WC17/10/22TNG Thai Nguyen (W)2-2 (0-2)Phong Phu Ha Nam (W)6-2-0.52.25H
WIE WC15/09/22Phong Phu Ha Nam (W)0-0 (0-0)TNG Thai Nguyen (W)2-6-0.52.5H
WIE WC17/11/21Phong Phu Ha Nam (W)1-3 (1-0)TNG Thai Nguyen (W)-+1.53B
WIE VWC24/04/21TNG Thai Nguyen (W)1-3 (0-1)Phong Phu Ha Nam (W)2-7--T
WIE WC20/11/20Phong Phu Ha Nam (W)0-0 (0-0)TNG Thai Nguyen (W)-+1.753.75H
WIE WC22/09/20Phong Phu Ha Nam (W)3-3 (1-3)TNG Thai Nguyen (W)10-2+3.254.25H
WIE WC13/09/19Phong Phu Ha Nam (W)5-0 (3-0)TNG Thai Nguyen (W)7-0+3.54.25T
WIE WC13/06/19Phong Phu Ha Nam (W)4-0 (1-0)TNG Thai Nguyen (W)4-1+3.254.25T

Thành tích gần đây — Phong Phú Hà Nam (Nữ)

BHTBTHBHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/0/3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
VIEL W19/07/26Phong Phu Ha Nam (W)2-3 (0-3)Ho Chi Minh City (W)6-0-0.52B
VIEL W14/07/26Phong Phu Ha Nam (W)2-2 (1-1)Ho Chi Minh City B (W)8-1+2.253H
VIEL W09/07/26Ha Noi II(W)0-7 (0-4)Phong Phu Ha Nam (W)3-4+23T
VIEL W05/07/26Ha Noi (W)2-1 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)3-4-0.752.25B
VIEL W30/06/26Phong Phu Ha Nam (W)2-1 (2-0)Than KSVN (W)1-4-0.252.25T
VIEL W20/06/26TNG Thai Nguyen (W)1-1 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)7-1--H
WIE VWC27/05/26TNG Thai Nguyen (W)1-0 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)5-6-1.252B
WIE VWC23/05/26Ho Chi Minh City (W)2-2 (1-2)Phong Phu Ha Nam (W)4-5--H
WIE VWC19/05/26TNG Thai Nguyen (W)1-1 (1-0)Phong Phu Ha Nam (W)6-1-12.25H
VIEL W12/10/25Phong Phu Ha Nam (W)0-1 (0-0)Than KSVN (W)4-1-0.752.25B
VIEL W08/10/25TNG Thai Nguyen (W)3-0 (1-0)Phong Phu Ha Nam (W)7-2-0.52.25B
VIEL W05/10/25Ho Chi Minh City B (W)0-1 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)1-10--T
VIEL W29/09/25Phong Phu Ha Nam (W)0-1 (0-0)Ho Chi Minh City (W)2-9-12.25B
VIEL W26/09/25Phong Phu Ha Nam (W)1-3 (0-1)Ha Noi (W)2-1--B
VIEL W22/09/25Than KSVN (W)0-0 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)3-1-0.752.25H
VIEL W18/09/25Phong Phu Ha Nam (W)1-2 (0-1)TNG Thai Nguyen (W)3-3-0.252.25B
VIEL W14/09/25Phong Phu Ha Nam (W)0-0 (0-0)Ho Chi Minh City B (W)8-0--H
VIEL W09/09/25Ho Chi Minh City (W)1-0 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)5-2-12.5B
VIEL W04/09/25Ha Noi (W)1-0 (1-0)Phong Phu Ha Nam (W)1-8--B
WIE VWC06/04/25Than KSVN (W)0-0 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)3-4--H

Thành tích gần đây — TNG Thái Nguyên (Nữ)

THHTTHTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 5 (50%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 24/7 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 6/2/2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
VIEL W19/07/26TNG Thai Nguyen (W)5-0 (0-0)Ho Chi Minh City B (W)10-1+2.253.25T
VIEL W14/07/26TNG Thai Nguyen (W)1-1 (0-0)Ho Chi Minh City (W)3-4-0.252H
VIEL W10/07/26Ha Noi (W)1-1 (1-1)TNG Thai Nguyen (W)1-401.75H
VIEL W04/07/26Ha Noi II(W)0-2 (0-1)TNG Thai Nguyen (W)1-11--T
VIEL W25/06/26Than KSVN (W)3-4 (2-2)TNG Thai Nguyen (W)0-7+0.752.25T
VIEL W20/06/26TNG Thai Nguyen (W)1-1 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)7-1--H
WIE VWC27/05/26TNG Thai Nguyen (W)1-0 (0-0)Phong Phu Ha Nam (W)5-6+1.252T
WIE VWC23/05/26TNG Thai Nguyen (W)0-0 (0-0)Ha Noi (W)2-2--H
WIE VWC19/05/26TNG Thai Nguyen (W)1-1 (1-0)Phong Phu Ha Nam (W)6-1+12.25H
WIE VWC13/05/26TNG Thai Nguyen (W)8-0 (2-0)Ha Noi II(W)6-0+33.5T
VIEL W12/10/25TNG Thai Nguyen (W)2-0 (0-0)Ho Chi Minh City B (W)3-1--T
VIEL W08/10/25TNG Thai Nguyen (W)3-0 (1-0)Phong Phu Ha Nam (W)7-2+0.52.25T
VIEL W04/10/25Ho Chi Minh City (W)2-0 (2-0)TNG Thai Nguyen (W)3-4-0.52B
VIEL W01/10/25Ha Noi (W)0-1 (0-0)TNG Thai Nguyen (W)6-1-0.52T
VIEL W26/09/25Than KSVN (W)2-1 (1-0)TNG Thai Nguyen (W)0-11-0.252.5B
VIEL W21/09/25Ho Chi Minh City B (W)0-1 (0-1)TNG Thai Nguyen (W)1-7--T
VIEL W18/09/25Phong Phu Ha Nam (W)1-2 (0-1)TNG Thai Nguyen (W)3-3+0.252.25T
VIEL W13/09/25TNG Thai Nguyen (W)1-2 (1-1)Ho Chi Minh City (W)4-7--B
VIEL W08/09/25TNG Thai Nguyen (W)0-0 (0-0)Ha Noi (W)2-4-0.752.5H
VIEL W04/09/25TNG Thai Nguyen (W)2-2 (2-1)Than KSVN (W)4-2--H

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
6
Phạt góc (HT)
0
4
Thẻ vàng
2
2
Sút bóng
9
12
Sút cầu môn
6
6
Tấn công
66
79
Tấn công nguy hiểm
28
33
Sút ngoài cầu môn
3
6
Đá phạt trực tiếp
16
13
TL kiểm soát bóng
39%
61%
TL kiểm soát bóng (HT)
37%
63%
Phạm lỗi
13
14
Việt vị
0
2
Quả ném biên
26
25
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

31 69
17% So Sánh Đối đầu 83%
Thành tích
Tất cả
T4 H7 B9
T9 H7 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B5
T5 H4 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn
1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn
1.2 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Phong Phú Hà Nam (Nữ) (10 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
TNG Thái Nguyên (Nữ) (12 trận)
Ghi 2.42 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 2 — Khách thắng
Hiệp 21 - 2

Thống kê Tỷ lệ kèo

Phong Phú Hà Nam (Nữ) (6 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (83%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (17%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOU

TNG Thái Nguyên (Nữ) (5 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 1 (20%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 1 (20%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOOU

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
23
1 Bàn
30
2 Bàn
00
3 Bàn
12
4+ Bàn
73
B.thắng H1
89
B.thắng H2
Phong Phú Hà Nam (Nữ)TNG Thái Nguyên (Nữ)

Chi tiết về HT/FT

20
T/T
00
T/H
00
T/B
02
H/T
23
H/H
10
H/B
00
B/T
00
B/H
10
B/B
Phong Phú Hà Nam (Nữ)TNG Thái Nguyên (Nữ)

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

15
Thắng 2+
25
Thắng 1
77
Hòa
82
Thua 1
21
Thua 2+
Phong Phú Hà Nam (Nữ)TNG Thái Nguyên (Nữ)

Thông tin đội bóng

Phong Phú Hà Nam (Nữ) Thông tin TNG Thái Nguyên (Nữ)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm5.203.701.540.982.500.781.01-0.750.76
Live151.00 ↑17.00 ↑1.03 ↓6.50 ↑3.500.01 ↓2.00 ↑0.000.34 ↓
Mansion88Sớm5.203.101.580.752.000.950.93-0.750.77
Live150.00 ↑6.20 ↑1.02 ↓5.55 ↑3.500.03 ↓1.31 ↑0.000.46 ↓
InterwettenSớm4.603.501.700.952.500.70---
Live80.00 ↑13.00 ↑1.01 ↓5.40 ↑3.500.06 ↓---
12betSớm5.203.101.580.912.250.790.93-0.750.77
Live150.00 ↑6.20 ↑1.02 ↓5.88 ↑3.500.02 ↓1.31 ↑0.000.46 ↓
SbobetSớm4.493.141.510.902.250.800.85-0.750.85
Live125.00 ↑5.70 ↑1.03 ↓3.22 ↑3.500.11 ↓1.06 ↑0.000.64 ↓
WewbetSớm3.943.241.680.942.500.740.77-0.750.91
Live25.00 ↑4.45 ↑1.06 ↓3.22 ↑3.500.03 ↓1.29 ↑0.000.45 ↓
18BetSớm4.003.601.640.882.500.730.91-0.750.70
Live151.00 ↑26.00 ↑1.01 ↓9.01 ↑3.500.01 ↓0.01 ↓-0.509.01 ↑
PinnacleSớm4.423.211.700.992.250.740.78-0.750.93
Live30.45 ↑6.33 ↑1.10 ↓2.51 ↑3.500.26 ↓0.39 ↓-0.251.81 ↑
1xBetSớm3.213.262.070.942.500.751.320.000.52
Live72.00 ↑13.10 ↑1.01 ↓5.04 ↑3.500.09 ↓2.05 ↑0.000.35 ↓
Bet 365Sớm4.103.701.671.002.500.800.88-0.750.93
Live151.00 ↑29.00 ↑1.01 ↓8.00 ↑3.500.07 ↓2.00 ↑0.000.38 ↓
William HillSớm5.003.301.601.202.500.57---
Live151.00 ↑91.00 ↑1.01 ↓12.00 ↑3.500.03 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.