Kết quả bóng đá trận Csakvari TK vs Nagykanizsai TE 1866, 22:30 ngày 02/08/2026

NB Ⅱ (Hungary) · 22:30 ngày 02/08/2026
Csakvari TK
Sắp đá --:--:--
Nagykanizsai TE 1866
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Tersztyanszky Odon Sportkozpont Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 33°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 44
Hòa 11 34
Bại 11 32
Ghi bàn 38 1320
Mất bàn 34 1210
Điểm 44 1516

Chủ = Csakvari TK · Khách = Nagykanizsai TE 1866

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Csakvari TK (7)Hiệp 1 / Cả trậnNagykanizsai TE 1866 (16)
2 (29%)Thắng/Thắng6 (38%)
2 (29%)Thắng/Hòa1 (6%)
0 (0%)Hòa/Thắng1 (6%)
1 (14%)Hòa/Hòa4 (25%)
1 (14%)Hòa/Bại2 (13%)
1 (14%)Bại/Bại2 (13%)

Bảng xếp hạng

Csakvari TK

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng100113015
Sân nhà000000011
Sân khách100113014
6 gần6231119--

Nagykanizsai TE 1866

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng100123013
Sân nhà100123016
Sân khách000000011
6 gần6132108--

Thành tích gần đây — Csakvari TK

BTHTHHTTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 8/1/1
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
HUN D2E27/07/26Gyirmot SE3-1 (1-1)Csakvari TK5-8--B
INT CF18/07/26FC Ajka0-2 (0-1)Csakvari TK6-302.5T
INT CF11/07/26Csakvari TK0-0 (0-0)BVSC Zuglo1-6--H
INT CF08/07/26Csakvari TK3-1 (3-1)Tatabanya---T
INT CF04/07/26Csakvari TK3-3 (2-0)III.Keruleti TVE---H
INT CF27/06/26Szeged Csanad2-2 (0-1)Csakvari TK---H
HUN D2E17/05/26Szeged Csanad0-1 (0-0)Csakvari TK11-3--T
HUN D2E11/05/26Csakvari TK1-0 (1-0)SOROKSAR5-8--T
HUN D2E03/05/26Mezokovesd Zsory1-0 (1-0)Csakvari TK4-4--B
HUN D2E26/04/26Csakvari TK0-2 (0-0)Kozarmisleny SE7-8--B
HUN D2E19/04/26Duna-Tisza1-2 (0-0)Csakvari TK---T
HUN D2E11/04/26Csakvari TK1-2 (1-1)KARCAG SE6-0--B
HUN D2E06/04/26Bekescsaba2-2 (0-2)Csakvari TK3-3-0.252.25H
HUN D2E22/03/26Csakvari TK6-1 (2-1)Kecskemeti TE3-7--T
HUN D2E14/03/26Csakvari TK2-2 (1-1)Szentlorinc SE3-6--H
HUN D2E08/03/26FC Ajka1-2 (1-2)Csakvari TK8-5--T
HUN D2E28/02/26Csakvari TK0-2 (0-1)Budapest Honved3-7--B
HUN D2E22/02/26Dafuji cloth MTE2-0 (1-0)Csakvari TK5-4--B
HUN D2E15/02/26Csakvari TK1-5 (1-3)Fehervar Videoton5-10--B
HUN Cup11/02/26Ferencvarosi TC4-0 (4-0)Csakvari TK7-1-1.753.5B

Thành tích gần đây — Nagykanizsai TE 1866

BTHBHHTTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/10 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/2/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
HUN D2E25/07/26Nagykanizsai TE 18662-3 (1-1)Diosgyor VTK7-5--B
INT CF11/07/26Puskas Academy II1-6 (0-1)Nagykanizsai TE 1866---T
INT CF04/07/26Szentlorinc SE0-0 (0-0)Nagykanizsai TE 1866---H
INT CF01/07/26videoton FC fehervar2-0 (1-0)Nagykanizsai TE 1866---B
HUN D3E07/06/26Cigand SE0-0 (0-0)Nagykanizsai TE 18664-10--H
HUN D3E31/05/26Nagykanizsai TE 18662-2 (2-1)Cigand SE9-0--H
HUN D3E10/05/26Nagykanizsai TE 18661-0 (0-0)PEAC FC14-2--T
HUN D3E26/04/26Nagykanizsai TE 18663-1 (1-0)Erdi VSE8-6--T
HUN D3E19/04/26Paksi B0-5 (0-2)Nagykanizsai TE 18663-6--T
HUN D3E05/04/26Ferencvarosi TC B1-1 (0-0)Nagykanizsai TE 18667-8--H
HUN D3E29/03/26Nagykanizsai TE 18661-1 (0-0)Dunaujvaros Palhalma Agrospecial4-4--H
HUN D3E14/03/26Nagykanizsai TE 18662-1 (2-1)Szekszard UFC7-3--T
HUN D3E01/03/26Nagykanizsai TE 18661-2 (0-2)Kaposvar10-1--B
INT CF11/02/26Szombathelyi Haladas1-0 (0-0)Nagykanizsai TE 1866---B
INT CF04/02/26Nagykanizsai TE 18662-0 (1-0)ZalaegerzsegTE II---T
INT CF31/01/26Nagykanizsai TE 18669-0 (1-0)Balatonlelle SE---T
HUN D3E23/11/25Bodajk FC Siofok0-1 (0-0)Nagykanizsai TE 18661-5--T
HUN D3E09/11/25MTK Hungaria FC II1-1 (1-0)Nagykanizsai TE 18660-6--H
HUN D3E26/10/25PEAC FC1-1 (0-0)Nagykanizsai TE 18662-4--H
HUN D3E12/10/25Erdi VSE5-1 (3-1)Nagykanizsai TE 18663-12--B
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0
T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn
0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
0 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Csakvari TK (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Nagykanizsai TE 1866 (19 trận)
Ghi 2.26 bàn/trậnMất 0.95 bàn/trận

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Csakvari TKNagykanizsai TE 1866

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Csakvari TKNagykanizsai TE 1866

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

35
Thắng 2+
43
Thắng 1
57
Hòa
23
Thua 1
62
Thua 2+
Csakvari TKNagykanizsai TE 1866

Thông tin đội bóng

Csakvari TK Thông tin Nagykanizsai TE 1866
Thành lập
Tersztyanszky Odon Sportkozpont Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.283.402.700.812.500.910.760.001.01
Live2.14 ↓3.402.90 ↑0.84 ↑2.500.96 ↑0.85 ↑0.250.90 ↓
VcbetSớm2.203.002.450.632.500.70---
Live2.00 ↓3.002.75 ↑0.632.500.71 ↑---
InterwettenSớm2.353.502.700.802.500.85---
Live2.20 ↓3.25 ↓2.95 ↑0.802.500.85---
10BETSớm2.053.202.650.662.500.73---
Live2.09 ↑3.202.90 ↑0.78 ↑2.500.86 ↑---
SbobetSớm2.023.122.970.852.500.950.850.250.95
Live2.023.122.970.852.500.950.850.250.95
WewbetSớm2.363.232.610.822.500.920.740.001.00
Live2.14 ↓3.27 ↑2.87 ↑0.83 ↑2.500.95 ↑0.91 ↑0.250.87 ↓
LadbrokesSớm2.253.402.600.802.500.91---
Live2.20 ↓3.20 ↓2.87 ↑0.802.500.91---
18BetSớm2.153.352.650.712.500.810.810.250.71
Live2.153.45 ↑2.90 ↑0.77 ↑2.500.87 ↑0.84 ↑0.250.80 ↑
PinnacleSớm2.403.182.670.852.500.910.780.000.98
Live2.18 ↓3.29 ↑2.92 ↑0.82 ↓2.500.93 ↑0.91 ↑0.250.85 ↓
BwinSớm2.253.402.600.782.500.90---
Live2.20 ↓3.20 ↓2.85 ↑0.782.500.90---
1xBetSớm2.283.502.650.852.500.950.730.001.00
Live2.17 ↓3.30 ↓2.97 ↑0.80 ↓2.500.89 ↓0.87 ↑0.250.81 ↓
Bet 365Sớm2.253.502.600.852.500.950.780.001.03
Live2.10 ↓3.502.80 ↑0.83 ↓2.500.98 ↑0.90 ↑0.250.90 ↓
William HillSớm1.803.303.700.752.500.91---
Live2.20 ↑3.00 ↓2.90 ↓0.80 ↑2.500.85 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp 0

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Csakvari TK0010
Nagykanizsai TE 18660Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongTop (tích luỹ liên tục).