Kết quả bóng đá trận CFR Cluj vs Tromso IL, 00:00 ngày 07/08/2026

UEFA Conference League · 00:00 ngày 07/08/2026
CFR Cluj
Sắp đá --:--:--
Tromso IL
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Gruia Stadionul

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 21 54
Hòa 10 33
Bại 02 23
Ghi bàn 95 1717
Mất bàn 15 913
Điểm 73 1815

Chủ = CFR Cluj · Khách = Tromso IL

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

CFR Cluj (12)Hiệp 1 / Cả trậnTromso IL (25)
3 (25%)Thắng/Thắng7 (28%)
0 (0%)Thắng/Hòa2 (8%)
3 (25%)Hòa/Thắng7 (28%)
2 (17%)Hòa/Hòa3 (12%)
0 (0%)Hòa/Bại2 (8%)
1 (8%)Bại/Hòa1 (4%)
3 (25%)Bại/Bại3 (12%)
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

CFR Cluj (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Tromso IL (25 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

CFR Cluj Thông tin Tromso IL
1907 Thành lập 1920-9-20
Gruia Stadionul Sân nhà Alfheim Stadion
10000 Sức chứa 10000
Antonio Folha HLV Jorgen Vik
CLUJ Khu vực Tromso
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
InterwettenSớm2.603.102.701.052.500.700.800.000.90
Live2.55 ↓3.00 ↓2.65 ↓1.052.500.700.800.000.90
10BETSớm2.553.052.650.772.250.90---
Live2.553.052.650.772.250.90---
LadbrokesSớm2.623.302.621.052.500.70---
Live2.623.302.621.052.500.70---
18BetSớm2.553.102.600.782.250.900.810.000.87
Live2.553.05 ↓2.65 ↑0.782.250.91 ↑0.82 ↑0.000.86 ↓
BwinSớm2.553.202.551.052.500.68---
Live2.553.202.551.052.500.68---
1xBetSớm2.683.242.780.862.250.990.920.000.93
Live2.683.33 ↑2.71 ↓0.85 ↓2.251.00 ↑0.920.000.93

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.